เข้าร่วมรายงานความก้าวหน้าของงานวิจัย
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20190926014334000000eLr7s.jpg)
อาจารย์ ดร. ศรันภัทร โชติมนกุล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ และอาจารย์ ดร. ยุทธศักดิ์ ฉัตรแก้วนภานน์ ภาควิชาการท่องเที่ยว คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พนม กุณาวงศ์ คณะรัฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เข้าร่วมรายงานความก้าวหน้าของงานวิจัยเพื่อพัฒนาพื้นที่ ตำบลนาเกียน และ ตำบลแม่ตื่น อำเภออมก๋อย ในการประชุมคณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์อำนวยการแก้ไขปัญหาความมั่นคงพื้นที่อำเภออมก๋อย ประจำปี 2562 เมื่อวันที่ 25 กันยายน 2562 ณ โรงแรมกรีนเลค รีสอร์ท (สถานพักฟื้นและพักผ่อนกองทัพบก ลานนา)