ให้การต้อนรับคณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20190621104135000000NYmkM.jpg)
คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับบุคลากรจากคณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานองค์ความรู้ เทคนิคและวิธีการปฏิบัติงาน วิธีการบันทึกบัญชี รวมไปถึงเทคนิควิธีการปรับปรุงบัญชีในระบบ 3 มิติ ระบบการควบคุมภายใน ในการดำเนินงานด้านเงินทดรองหมุนเวียน โดยมี คุณประพัฒน์ พิละกันทา เลขานุการคณะมนุษยศาสตร์และบุคลากรงานการเงิน การคลังและพัสดุ ร่วมให้การต้อนรับเมื่อวันที่ 21 มิถุนายน 2562 ณ ห้องประชุม HB7210