เข้ารับรางวัลนักศึกษาที่มีผลการเรียนภาษาเยอรมันดีเด่นจากสมาคมไทย-เยอรมัน
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20190805100817000000bCuhj.jpg)
คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวธัญวรัตน์ มะลิทอง และนางสาวนันทนัช กิติกร นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาภาษาเยอรมัน ภาควิชาภาษาตะวันตก เป็นตัวแทนเข้ารับรางวัลนักศึกษาที่มีผลการเรียนภาษาเยอรมันดีเด่นจากสมาคมไทย-เยอรมัน เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2562 ณ ห้องประชุมใหญ่ สถาบันเกอเธ่อ กรุงเทพมหานคร