ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับรางวัล
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20191124011842000000On0wG.jpg)
คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ขอแสดงความยินดีกับนางสาวณัฏฐณิชา หทัยพัฒน์โภคิน นักศึกษาชั้นปีที่ 4 ภาควิชาภาษาไทย คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่1 โครงการประกวดพูดเพื่อสังคมที่ยั่งยืน “พจนศิลป์ ปี 4” เมื่อวันเสาร์ที่ 23 พฤศจิกายน 2562 ณ ลานอีเดน ชั้น 1 เซ็นทรัลเวิลด์