การประชุมเพื่อหารือเกี่ยวกับการจัดงานวันชาติปี 2563
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20200117101504000000PglWn.jpg)
Mr. Zaw Myo Htet เลขานุการเอก และ Ms. Ei Nandar Kyaw เลขานุการโท สถานกงสุลใหญ่ ประเทศสาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมา ประจำนครเชียงใหม่ เข้าหารือกับหัวหน้าสาขาและคณาจารย์สาขาวิชาภาษาพม่า คณะมนุษยศาสตร์ เรื่องการจัดงานวันชาติปี 2563 เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2563 ณ ห้องประชุม HB 7211