คณะมนุษยศาสตร์ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ จากการแข่งขันตอบปัญหาเกี่ยวกับประเทศญี่ปุ่น J-challenge
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20231102040835000000ecxUX.jpg)
คณะมนุษยศาสตร์ขอแสดงความยินดีกับนางสาวกัญญาภัค รัตน์เถลิงศักดิ์ และนายฐิติพงศ์ นามแฮด นักศึกษาชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น ในโอกาสที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ พร้อมเงินรางวัล จำนวนเงิน 5,000 บาท และคอร์สเรียนภาษาญี่ปุ่นจาก J-education ในการแข่งขันตอบปัญหาเกี่ยวกับประเทศญี่ปุ่น J-challenge ประเภททีม
ณ งาน Nippon Haku กรุงเทพมหานคร ระหว่างวันที่ 31 สิงหาคม - 1 กันยายน 2566