ผู้บริหารมหาวิทยาลัย และผู้บริหารคณะมนุษยศาสตร์ ร่วมให้การต้อนรับคณะผู้แทนจาก Jeju National University (JNU)
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20230817040946000000bv14i.jpg)
ผู้บริหารมหาวิทยาลัย และผู้บริหารคณะมนุษยศาสตร์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พศุตม์ ลาศุขะ รองคณบดีฝ่ายยุทธศาสตร์การศึกษาเชิงรุก และอาจารย์ ดร.ธัญญาภรณ์ ผ่องผิว ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพันธกิจสากล ร่วมให้การต้อนรับคณะผู้แทนจาก Jeju National University (JNU) เนื่องในโอกาสเดินทางเยือนมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เพื่อหารือและแลกเปลี่ยนบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่างสถาบัน ในวันพฤหัสบดีที่ 6 กรกฎาคม 2566 ระหว่างเวลา 10.00 - 11.30 น. ณ ห้องรับรอง สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่