กิจกรรม อิ่มใจไทยเจ ภายใต้โครงการเรียนรู้วัฒนธรรมนอกห้องเรียน จัดโดย หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาไทยในฐานะภาษาต่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20231106035658000000eSvVk.jpg)
ภาพบรรยากาศกิจกรรม อิ่มใจไทยเจ ภายใต้โครงการเรียนรู้วัฒนธรรมนอกห้องเรียน จัดโดย หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาไทยในฐานะภาษาต่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
ในวันพุธที่ 11 ตุลาคม เวลา 10.00-12.00 น.
ณ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 อาคาร HB7 คณะมนุษยศาสตร์