สาขาวิชาภาษาจีน ภาควิชาภาษาตะวันออก จัดการอบรมพิเศษหัวข้อ
- By: Admin
![images description](https://e-humanities.human.cmu.ac.th/file/WebManagement/news_imagefile/20220908013950000000qd3h3.jpg)
สาขาวิชาภาษาจีน ภาควิชาภาษาตะวันออก จัดกิจกรรมการอบรมพิเศษในหัวข้อ "การสร้างสรรค์ผลงานวิจัยในระดับปริญญาตรีด้านภาษาจีน" ซึ่งได้รับเกียรติวิทยากรโดย ผู้ช่วยศาสจราจารย์ ดร.จตุวิทย์ แก้วสุวรรณ์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เมื่อวันพุธที่ 17 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 - 12.00 น. ณ ห้อง HB5100 อาคาร HB5 คณะมนุษยศาสตร์